17 March 2024
26 February 2024
13 February 2024
26 January 2024
2 January 2024
NSS ക്യാമ്പ് സമാപിച്ചു
നടുവിൽ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ നാഷണൽ സർവ്വീസ് സ്കീം യൂണിറ്റിന്റെ 2023-24 അധ്യയന വർഷത്തെ സപ്തദിന സഹവാസ ക്യാമ്പ് 'സമന്വയം 2023' സെന്റ് ജോർജ്ജ് ഹൈസ്കൂൾ, ചെമ്പന്തൊട്ടിയിൽ സമാപിച്ചു. 'മാലിന്യമുക്ത നാളേയ്ക്കായ് യുവകേരളം' എന്ന ആശയത്തിന് പ്രാധാന്യം നൽകി കൊണ്ടാണ് ഈ വർഷത്തെ ക്യാമ്പ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടന്നത്. ഗ്രീൻ ക്യാൻവാസ്, സ്നേഹാരാമം, ഹരിതഗൃഹം പദ്ധതി- തുണി സഞ്ചി വിതരണം, സന്നദ്ധം: പ്രഥമ ശുശ്രൂഷ ബോധവൽക്കരണം നേതൃത്വ പരിശീലനം, കുട്ടികളിലെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉപയോഗം- ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്, ലഹരി വിരുദ്ധ ബോധവൽക്കരണം, പോസ്റ്റർ പ്രദർശനം, സമദർശൻ: ലിംഗ സമത്വ ബോധവൽക്കരണം, ഭാരതീയം: ശാസ്ത്രീയാഭിരുചി, മാനവികത, അന്വേഷണത്വര, ആശയ സംവാദം തുടങ്ങിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ക്യാമ്പിൽ നടന്നു. ഇരിക്കൂർ നിയോജക മണ്ഡലം എം.എൽ.എ സജീവ് ജോസഫ്, പ്രശസ്ത ചിത്രകാരനും കേരള ലളിതകല അക്കാദമി വൈസ് പ്രസിഡന്റുമായ എബി എൻ ജോസഫ്, എൻ.എസ്.എസ് കണ്ണൂർ ജില്ലാ കൺവീനർ ശ്രീധരൻ കൈതപ്രം, എൻ.എസ്.എസ് പി.എ.സി മെമ്പർമാർ തുടങ്ങിയവർ ക്യാമ്പ് സന്ദർശിച്ചു. ക്യാമ്പിന്റെ ഭാഗമായി വളണ്ടിയർമാർ മികച്ച പ്രവർത്തനം നടത്തി. എൻ.എസ്.എസ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ ദീപ എ.എം ക്യാമ്പിന് നേതൃത്വം നൽകി.
26 December 2023
NSS ക്യാമ്പ് ആരംഭിച്ചു
നടുവിൽ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ നാഷണൽ സർവ്വീസ് സ്കീം യൂണിറ്റിന്റെ സപ്തദിന സഹവാസ ക്യാമ്പ് 'സമന്വയം 2023' സെന്റ് ജോർജ്ജ് ഹൈസ്കൂൾ, ചെമ്പന്തൊട്ടിയിൽ ആരംഭിച്ചു. ശ്രീകണ്ഠാപുരം മുൻസിപ്പൽ ചെയർപേഴ്സൺ ഡോ. കെ.വി ഫിലോമിന ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. നടുവിൽ ഹയർസെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ പ്രിൻസിപ്പാൾ സിന്ധു നാരായൺ മഠത്തിൽ, വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ ത്രേസ്യാമ്മ മാത്യു, വാർഡ് കൗൺസിലർ ജോസഫ് കൊന്നക്കൽ, സെന്റ് ജോർജ്ജ് ഹൈസ്കൂൾ ഹെഡ്മാസ്റ്റർ ബിജു സി അബ്രഹാം, സംഘാടക സമിതി ചെയർമാൻ ജിജോ ജേക്കബ്, എം.പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് റജീന എ.ഇ, സെന്റ് ജോർജ്ജ് ഹൈസ്കൂൾ എം.പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് പ്രീമ ചാക്കോ അധ്യാപകരായ ഷിനോ എം.സി, ദിലീപ് കുമാർ എൻ.എൻ, രാജേഷ് കെ.വി, പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ ദീപ എ.എം, യൂണിറ്റ് ലീഡർ ലിയോ കുര്യാക്കോസ് തുടങ്ങിയവർ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിൽ സംസാരിച്ചു. ഇരിക്കൂർ എം.എൽ.എ സജീവ് ജോസഫ് ക്യാമ്പ് സന്ദർശിച്ചു.
'മാലിന്യമുക്ത നാളേയ്ക്കായി യുവകേരളം' എന്ന ആശയത്തിന് പ്രാധാന്യം നൽകി കൊണ്ടാണ് ഈ വർഷത്തെ ക്യാമ്പ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടക്കുന്നത്. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഗ്രീൻ ക്യാൻവാസ് പ്രശസ്ത ചിത്രകാരനും കേരള ലളിതകല അക്കാദമി വൈസ് പ്രസിഡന്റുമായ എ.ബി.എൻ ജോസഫ് ചിത്രം വരച്ചുകൊണ്ട് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ജർമൻ ഡിഫൻസ് ട്രെയിനറായ മൈക്കിൾ ഫ്രയദോർ ആത്മരക്ഷാ മാർഗങ്ങളെ കുറിച്ച് വളണ്ടിയർമാർക്ക് പരിശീലനം നൽകി. സ്നേഹാരാമം, ഹരിതഗൃഹം പദ്ധതി- തുണി സഞ്ചി വിതരണം, സന്നദ്ധം: പ്രഥമ ശുശ്രൂഷ ബോധവൽക്കരണം നേതൃത്വ പരിശീലനം, കുട്ടികളിലെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉപയോഗം- ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്, ലഹരി വിരുദ്ധ ബോധവൽക്കരണം, പോസ്റ്റർ പ്രദർശനം, സമദർശൻ: ലിംഗ സമത്വ ബോധവൽക്കരണം, ഭാരതീയം: ശാസ്ത്രീയാഭിരുചി, മാനവികത, അന്വേഷണത്വര, ആശയ സംവാദം തുടങ്ങിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ക്യാമ്പിൽ നടക്കും.
25 December 2023
8 December 2023
7 December 2023
റോഡ് സുരക്ഷാ ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്
നടുവിൽ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ സ്കൗട്ട് & ഗൈഡ്സ്, റേഞ്ചർ & റോവർ യൂണിറ്റുകളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ റോഡ് സുരക്ഷാ ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ് സംഘടിപ്പിച്ചു. തളിപ്പറമ്പ് ആർ.ടി.ഒ ഓഫീസിലെ ജോയിന്റ് ആർ.ടി.ഒ റോഷൻ സി.എ ക്ലാസ് കൈകാര്യം ചെയ്തു.
28 November 2023
ദുരന്തനിവാരണ ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്
നടുവിൽ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ സ്കൗട്ട്സ് ആൻഡ് ഗൈഡ്സ് യൂണിറ്റിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ദുരന്തനിവാരണ ബോധവവൽക്കരണ ക്ലാസ് നടത്തി. ഗ്രേഡ് അസിസ്റ്റന്റ് സ്റ്റേഷൻ ഓഫീസർ സി.വി ബാലചന്ദ്രൻ ക്ലാസ് കൈകാര്യം ചെയ്തു.
26 November 2023
ത്രിദിന വാർഷിക യൂണിറ്റ് ക്യാമ്പ്
നടുവിൽ ഹയർസെക്കണ്ടറി സ്കൂളിലെ ഹയർസെക്കണ്ടറി വിഭാഗം സ്കൗട്ട്സ് & ഗൈഡ്സ്, റോവേഴ്സ് & റേഞ്ചേഴ്സ് യൂണിറ്റിന്റെ ത്രിദിന വാർഷിക യൂണിറ്റ് ക്യാമ്പ് സ്കൂളിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു. തളിപ്പറമ്പ നോർത്ത് ഉപജില്ലാ എ.ഇ.ഒ മനോജ് കെ ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പ്രിൻസിപ്പാൾ സിന്ധു നാരായൺ മഠത്തിൽ, ഹെഡ്മാസ്റ്റർ ലതീഷ് കെ.കെ, പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് കൃഷ്ണൻ കൊട്ടിലക്കണ്ടി, മാനേജ്മെൻറ് പ്രതിനിധി ലഫ്റ്റനന്റ് കേണൽ ശ്യാം കൃഷ്ണ ടി.പി, എം.പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് റജീന എ.ഇ, മുൻ ഹെഡ്മാസ്റ്റർ ടി.പി പത്മനാഭൻ, സ്റ്റാഫ് സെക്രട്ടറി ഷിനോ എം.സി, റോവർ സ്കൗട്ട് ടോം തോമസ് എന്നിവർ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിൽ സംസാരിച്ചു. റോവർ സ്കൗട്ട് ആൽവിൻ ഫ്രാൻസിസ് ക്ലാസ്സെടുത്തു. സ്കൗട്ട് മാസ്റ്റർ മോഹനൻ കെ.വി, ഗൈഡ്സ് ക്യാപ്റ്റൻ രശ്മി എ.വി, റേഞ്ചർ ലീഡർ കൃഷ്ണപ്രിയ പി.കെ എന്നിവർ ക്യാമ്പ് പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകി.
15 November 2023
Plus One- Improvement Exam Result
ഹയർ സെക്കണ്ടറി പ്ലസ് വൺ ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പരീക്ഷാ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു
3 November 2023
Congratulations
Taliparamba North Sub Dist School Kalolsavam 2023- HSS Results:
DIYA BENNY: Chithra Rachana - Watercolour- First A Grade
ALENTIYA CS: Kathaprasangam- First- A Grade
ANUSREE ML: Upanyasam-Sanskrit- First A Grade
FATHIMATHUL REEMA AP: Upanyasam- Urdu- First- A Grade
ARDHRA KS: Mono Act- Second- A Grade
NEHA VINOD AND TEAM- Vanchipattu- Second- A Grade
FATHIMA RINSHA KP: Padhyamchollal- Arabic- Second- A grade
MUHAMMED ZAHAL C: Prasangam- Arabic- Second- Agrade
ARYA SREEDHARAN: Padyam Chollal - Malayalam-Third-A Grade
ALENTIYA CS: Katharachana- Malayalam- Third- A Grade
ANGEL MARIA GIGI: Katharachana- English- Third-A Grade
FATHIMATHUL AMNA: Padyam Chollal - Urdu: Third-A Grade
SHIDA FATHIMA KP: Kavitharachana- Urdu-Third-A Grade
SREYA SATHEESH AND TEAM: Thiruvathira- A Grade
NAJIDHA EP AND TEAM: Oppana- A Grade
DIYA BENNY: Chithra Rachana - Pencil- A Grade
MUHAMMED MUJAB KP: Cartoon- A Grade
MUHAMMED SAJEER PK: Prasangam- Malayalam- A Grade
TOM THOMAS: Prasangam- English- A Grade
TOM THOMAS: Upanyasam- English- A Grade
SANAS BIN: Upanyasam- Malayalam- A Grade
SHIDA FATHIMA KP: Katharachana-Urdu-A Grade
NEHA VINOD: Nadanpattu- B Grade
FATHIMATHUL REEMA
AP: Gazal Alapanam- B Grade
FATHIMA RINSHA KP: Mappilappattu-
B Grade
NEHA VINOD: Lalithaganam- B Grade
RASHA PARVEEN MP: Upanyasam-Arabic- B Grade
ANUSREE ML: Katharachana-Sanskrit- B Grade
NEHA VINOD: Sasthreeya Sangeetham- Second- B Grade
ANUSREE ARUN- Kavithararachana- Malayalam- C Grade
ASHIK KE: Odakkuzhal- C Grade
ANGEL MARIA GIGI: Upanyasam- Hindi- C grade